ictsoidao webboard
ยินดีต้อนรับสู่ Webboard Ictsoidao กรุณา Login
หรือสมัครสมาชิก
เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

Latest topics
» Update version HosxpPCU 3.55.2.27
by admin Tue Feb 28, 2012 10:20 am

» Update version HosxpPCU 3.55.2.10
by admin Thu Feb 23, 2012 6:11 pm

» Update version HosxpPCU 3.54.11.2
by admin Thu Nov 03, 2011 9:23 am

» แจ้งประชุม Hosxp PCU วันที่ 11 พ.ย.2554
by kung Wed Nov 02, 2011 11:57 am

» Update version HosxpPCU 3.54.10.31
by admin Tue Nov 01, 2011 8:43 am

» Update version HosxpPCU 3.54.10.27
by admin Fri Oct 28, 2011 3:30 pm

» Update version HosxpPCU 3.54.10.24
by admin Tue Oct 25, 2011 1:53 pm

» ประกาศ ให้ส่ง 18 แฟ้มประจำเดือน ก.ย.54 ภายในวันที่ 10 ต.ค.54
by thoungkanan_02088 Tue Oct 11, 2011 8:32 am

» Update version HosxpPCU 3.54.9.29
by admin Tue Oct 04, 2011 9:13 am

» แจ้ง update Version Hosxp_PCU 3.54.9.8
by mors Mon Sep 19, 2011 1:51 pm

» Update version HosxpPCU 3.54.9.2
by yo_jeed Wed Sep 07, 2011 8:58 am

» ผลการตรวจ 18 แฟ้มจากOPPP ประจำเดือนก.ค.54
by ipman Sat Sep 03, 2011 8:22 am

» ประกาศ ยังไม่ให้ Update version 3.54.8.30
by admin Fri Sep 02, 2011 1:41 pm

» ประกาศ ไม่มีการจัดอันดับข้อมูล 18 แฟ้มประจำเดือน ก.ค.54
by mors Wed Aug 31, 2011 6:03 pm

» UPเวอร์ชัน3.54.8.14 เวลาคีย์ตรง cheif complaintแล้วค้างคีย์ต่อไม่ได้เลย
by admin Fri Aug 19, 2011 2:22 pm

Top posting users this month

Top posters
admin (137)
 
zatandevil203 (108)
 
yo_jeed (30)
 
Dr.khem (27)
 
mors (26)
 
jjsaton (23)
 
thoungkanan_02088 (14)
 
kung (12)
 
pu02084 (9)
 
Ruang Chan (7)
 

สถิติผู้ใช้งาน

เริ่มนับ 26 พ.ค.2554

เวป Datacenter จันทบุรี ทำไมเข้าไม่ได้

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

เวป Datacenter จันทบุรี ทำไมเข้าไม่ได้

ตั้งหัวข้อ  kung on Mon Aug 15, 2011 10:09 am

เวป Datacenter จันทบุรี
ทำไมเข้าไม่ได้ มันมีปัญหาหรือป่าวค่ะ
เพราะใส่
user= u02087
password= จันทบุีัรี(เป็นภาษาอังกฤษ)
ปกติใช่ก้อเข้าได้ แต่วันนี้เข้าไม่ได้
ไม่ทราบว่าเป็นเพราสาเหตุอันใดค่ะ
พอดีจะเข้าไปตรวจเช็คข้อมูลเมืองจันสุขภาพดีที่syrส่งวันอบรม ว่าผ่านหรือป่าว
ขอคำแนะนำด้วยนะค่ะ ขอบคุณหลายๆๆค่ะ
avatar
kung
เริ่มฝึกวิทยายุทธ
เริ่มฝึกวิทยายุทธ

จำนวนข้อความ : 12
คะแนนมีส่วนร่วมในบอร์ด : 18
Join date : 02/06/2011

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: เวป Datacenter จันทบุรี ทำไมเข้าไม่ได้

ตั้งหัวข้อ  admin on Mon Aug 15, 2011 10:56 am

เข้าได้ปกติดีนี่ ดูภาษาที่พิมพ์ดีแล้วยัง??
อะไรหว่า
อ่อ แล้วเวลาโพสต์แจ้งปัญหาใส่เรื่องที่เป็นปัญหาขึ้นหัวข้อเลยนะ ไม่ต้องไป copy หัวข้อของ Forum มาหรอก
ใบเหลือง
avatar
admin
กระสุนวงจักร
กระสุนวงจักร

จำนวนข้อความ : 137
คะแนนมีส่วนร่วมในบอร์ด : 241
Join date : 11/05/2011
ที่อยู่ : รพสต.บ้านปะตง

ดูข้อมูลส่วนตัว http://ictsoidao.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: เวป Datacenter จันทบุรี ทำไมเข้าไม่ได้

ตั้งหัวข้อ  kung on Mon Aug 15, 2011 11:20 am

ก็ไม่รู้ กว่ามันไม่เข้า โอเครพี่นุเข้้าได้แล้ว
avatar
kung
เริ่มฝึกวิทยายุทธ
เริ่มฝึกวิทยายุทธ

จำนวนข้อความ : 12
คะแนนมีส่วนร่วมในบอร์ด : 18
Join date : 02/06/2011

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ