ictsoidao webboard
ยินดีต้อนรับสู่ Webboard Ictsoidao กรุณา Login
หรือสมัครสมาชิก
เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

Latest topics
» Update version HosxpPCU 3.55.2.27
by admin Tue Feb 28, 2012 10:20 am

» Update version HosxpPCU 3.55.2.10
by admin Thu Feb 23, 2012 6:11 pm

» Update version HosxpPCU 3.54.11.2
by admin Thu Nov 03, 2011 9:23 am

» แจ้งประชุม Hosxp PCU วันที่ 11 พ.ย.2554
by kung Wed Nov 02, 2011 11:57 am

» Update version HosxpPCU 3.54.10.31
by admin Tue Nov 01, 2011 8:43 am

» Update version HosxpPCU 3.54.10.27
by admin Fri Oct 28, 2011 3:30 pm

» Update version HosxpPCU 3.54.10.24
by admin Tue Oct 25, 2011 1:53 pm

» ประกาศ ให้ส่ง 18 แฟ้มประจำเดือน ก.ย.54 ภายในวันที่ 10 ต.ค.54
by thoungkanan_02088 Tue Oct 11, 2011 8:32 am

» Update version HosxpPCU 3.54.9.29
by admin Tue Oct 04, 2011 9:13 am

» แจ้ง update Version Hosxp_PCU 3.54.9.8
by mors Mon Sep 19, 2011 1:51 pm

» Update version HosxpPCU 3.54.9.2
by yo_jeed Wed Sep 07, 2011 8:58 am

» ผลการตรวจ 18 แฟ้มจากOPPP ประจำเดือนก.ค.54
by ipman Sat Sep 03, 2011 8:22 am

» ประกาศ ยังไม่ให้ Update version 3.54.8.30
by admin Fri Sep 02, 2011 1:41 pm

» ประกาศ ไม่มีการจัดอันดับข้อมูล 18 แฟ้มประจำเดือน ก.ค.54
by mors Wed Aug 31, 2011 6:03 pm

» UPเวอร์ชัน3.54.8.14 เวลาคีย์ตรง cheif complaintแล้วค้างคีย์ต่อไม่ได้เลย
by admin Fri Aug 19, 2011 2:22 pm

Top posting users this month

Top posters
admin (137)
 
zatandevil203 (108)
 
yo_jeed (30)
 
Dr.khem (27)
 
mors (26)
 
jjsaton (23)
 
thoungkanan_02088 (14)
 
kung (12)
 
pu02084 (9)
 
Ruang Chan (7)
 

สถิติผู้ใช้งาน

เริ่มนับ 26 พ.ค.2554

Update version HosxpPCU 3.54.10.27

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

Update version HosxpPCU 3.54.10.27

ตั้งหัวข้อ  admin on Fri Oct 28, 2011 3:30 pm

Update version HosxpPCU 3.54.10.27

อย่าลืม Upgrade structure >> check/repair table >> serial check ด้วยนะครับ
ดาวน์โหลดได้ข้างล่างนี่ครับ
[You must be registered and logged in to see this link.]


[You must be registered and logged in to see this image.]

ต้องปรับเป็น Version นี้เป็นต้นไปเนื่องจากรองรับการปรับเปลี่ยนโครงสร้างจาก 18 แฟ้มเป็น 21 แฟ้ม
avatar
admin
กระสุนวงจักร
กระสุนวงจักร

จำนวนข้อความ : 137
คะแนนมีส่วนร่วมในบอร์ด : 241
Join date : 11/05/2011
ที่อยู่ : รพสต.บ้านปะตง

ดูข้อมูลส่วนตัว http://ictsoidao.thai-forum.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน


 
Permissions in this forum:
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ